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MKATABA WA UNUNUZI WA CEMENT KWA AJILI UJENZI WA NYUMBA
YA MTUMISHI KATIKA HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA-IRINGA

Sanduku la Posta 260 Iringa ambaye katika mkataba huu atajulikana kama Mwajiri
kwa upande mmoja.

MBEYA CEMENT COMPANY LIMITED -IRINGA ambaye katika

mkataba huu atajulikana kama Mzabuni kwa upande mwingine

KWA KUWA Mnunuzi anahitaji na yuko tayari kununua cement kwa ajili ya

miundo mbinu ya mtandao vyenye thamani ya fedha shilingi 9.624,450/=
sawa na mchanganuo umeambatanishwa

HIVYO BASI pande zote mbili zinashuhudia makubaliano yafuatayo:

1.

KWAMBA Mkataba huu ni wa mauziano ya cement kwa ajili ya ujenzi wa
nyumba ya mtumishi. Muuzaji atawajibika kuwasilisha vifaa hivyo
ndani ya siku tano tangu kusainiwa kwa mkataba

. KWAMBA Muuzaji atakuwa na wajibu wa kuuza cement kulingana na

orodha ya vifaa vilivyoorodheshwa katika nukuu ya bei iliyoambatanishwa
katika mkataba huu

KWAMBA Bei iliyonukuliwa katika fomu ya nukuu ya bei iliyoambatanishwa
haitabadilika katika kipindi chote cha utekelezaji wa mkataba huu.

 KWAMBA Muuzaji atakuwa na wajibu wa kutoa vifaa kulingana na orodha ya

vifaa vilivyo katika fomu ya nukuu ya bei

. KWAMBA Malipo yatafanywa baada ya cement kupokelewa na kukaguliwa

kama ni timilifu na vinakidhi ubora unaotakiwa

_ KWAMBA Mkataba huu utafika kikomo baada ya vifaa kupokelewa na

taratibu za malipo kukamilika

. KWAMBA Muuzaji atakuwa na wajibu wa kufanya kazi kwa uaminifu na

pasipo kumsababishia hasara yoyote mwajiri.



9. KWAMBA Mnunuzi atakuwa na wajibu wa kuvunja mkataba muda wowote
atakapoona inafaa, pale atakapojiridhisha kuna ukiukwaji wa makubaliano
katika mkataba

10.KWAMBA Endapo kutakuwa na hasara yoyote iliyosababishwa na muuzaji.
Muuzaji atakuwa na wajibu wa kulipa gharama za hasara alizozisababisha au
kukatwa malipo yake ilikufidia hasara iliyosababishwa

11. KWAMBA Endapo kama kutakuwa na ucheleweshwaji wa kazi
uliosababishwa na muuzaji, mnunuzi atakuwa na wajibu wa kuvunja Mkataba

12. KWAMBA Mnunuzi atatoa kusudio la kuvunja Mkataba kwa maandishi ndani
ya siku tatu

13.KWAMBA Mkataba huu ni halali kwa mujibu wa sheria za Tanzania na
utatafsiriwa kwa mujibu wa sheria hizi.

14.
HIVYO BASI Pande zote mbili zimeweka saini tarehe , mwezi na mwaka
kama inavyoonyesha hapa chini:

Kwa ajili ya ushahidi wa makubaliano ya utekelezaji wa mkataba huu, pande
mbili zinazohusika wameweka saini zao kama ifuatavyo:

Cheo: MGANGA MEAWIDHI HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA-
IRINGA (MNUNUZI)

Tarehe:?*;uﬁﬁfaégi;2%?2éé

Cheo:SHAHIDI UPANDE WA MNUNUZI
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